Featured Labari
Sabbin BROCHURES!
Muna farin cikin raba Sabbin BROCHURES! Cike da hotuna na Daliban Ƙasashen Duniya na Delta da danginsu da ke karbar bakuncinsu da lambobin QR masu amfani da hanyoyin haɗin gwiwa… Kara karantawa "
Ci gaba da KaratuMuna farin cikin raba Sabbin BROCHURES! Cike da hotuna na Daliban Ƙasashen Duniya na Delta da danginsu da ke karbar bakuncinsu da lambobin QR masu amfani da hanyoyin haɗin gwiwa… Kara karantawa "
Yanzu muna karɓar rajista don Janairu/Fabrairu 2024 da 2024-2025 Shekarar Makarantun Ilimi. Aiwatar Yanzu
A ranar 11 ga Disamba, za mu ziyarci Lambun VanDusen a Vancouver don jin daɗin Bikin Hasken su. Gaba dayan filin lambun lambun an canza shi zuwa… Kara karantawa "
Tafiyarmu ta ISP Delta zuwa Whistler zai kasance a farkon wannan shekara. A ranar 13 ga Disamba, za mu je wurin shakatawa na Whistler-Blackcomb Ski na kwana ɗaya akan… Kara karantawa "
Muna farin cikin raba Sabbin BROCHURES! Cike da hotuna na Daliban Ƙasashen Duniya na Delta da danginsu da ke karbar bakuncinsu da lambobin QR masu amfani da hanyoyin haɗin gwiwa… Kara karantawa "
Ci gaba da Karatu